MCP73827-4.2VUA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MCP73827-4.2VUA-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCP73827-4.2VUA
คำอธิบาย
IC BATT CONTRL LI-ION 1CEL 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ที่ชาร์จ ic ลิเธียมไอออน 8-MSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCP73827-4.2VUA รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าของชุดแบตเตอรี่
4.2V
ผู้ผลิต
Microchip Technology
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (TA)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เคมีแบตเตอรี่
ลิเธียมไอออน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)