MIC2004-1.2YM5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-2584-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-2584-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-2584-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC2004-1.2YM5-TR
คำอธิบาย
IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 P-ช่องสัญญาณ 1.2A SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MIC2004-1.2YM5-TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.2A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Rds เปิด (Typ)
70mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
ประเภทสวิตช์
คุณสมบัติ
การปล่อยโหลด
จำนวนของเอาต์พุต
1
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
การตั้งค่าเอาต์พุต
ด้านสูง
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
P-ช่องสัญญาณ
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
อินเตอร์เฟซ
เปิด/ปิด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
2.5V ~ 5.5V