MIC2015-1.2YM6-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC PWR SWITCH P-CHAN 1:1 SOT23-6 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 6 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 P-ช่องสัญญาณ 1.2A SOT-23-6 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MIC2015-1.2YM6-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) ไม่จำเป็น |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด) 1.2A |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | Rds เปิด (Typ) 70mOhm |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทอินพุต ไม่มีการอินเวอร์ |
ประเภทสวิตช์ | คุณสมบัติ ควบคุมสลูว์เรท |
จำนวนของเอาต์พุต 1 | การป้องกันความผิดพลาด การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), อุณหภูมิสูงเกิน |
อัตราส่วน - อินพุต:เอาต์พุต 1899-12-30 | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
การตั้งค่าเอาต์พุต ด้านสูง | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ประเภทเอาต์พุต P-ช่องสัญญาณ | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ SOT-23-6 |
อินเตอร์เฟซ เปิด/ปิด | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
แรงดันไฟฟ้า - โหลด 2.5V ~ 5.5V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |