MIC2289-34YML-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1732-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-1732-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-1732-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC2289-34YML-TR
คำอธิบาย
IC LED DRVR RGLTR PWM 750MA 8MLF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
led ไดรเวอร์ ic 1 เอาต์พุต DC DC เรกูเลเตอร์ สเต็ปอัพ (บูสต์) อนาล็อก, PWM การปรับความสว่าง 750mA (สวิตช์) 8-MLF® (2x2)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MIC2289-34YML-TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
34V
ผู้ผลิต
Microchip Technology
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
750mA (สวิตช์)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่
1.2MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
การหรี่
อนาล็อก, PWM
ประเภท
DC DC เรกูเลเตอร์
แอพพลิเคชั่น
แบ็คไลท์
โทโพโลยี
สเต็ปอัพ (บูสต์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
สวิตช์ภายใน
ใช่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-VFDFN แผ่นสัมผัส, 8-MLF®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (ต่ำสุด)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MLF® (2x2)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
10V