MIC29300-12WT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1118-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC29300-12WT
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 12V 3A TO220-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 3A TO-220-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MIC29300-12WT รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 3A
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ, แรงดันกระชากในเวลาสั้นๆ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
การตั้งค่าเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
26V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
12V