MIC39100-2.5WS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-3374-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC39100-2.5WS
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 1A SOT-223-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MIC39100-2.5WS รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.63V @ 1A
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
การตั้งค่าเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภทเอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-3
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V