MIC39100-3.3WS-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223-3 |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 7 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3 |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MIC39100-3.3WS-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.63V @ 1A |
Mfr | กระแสไฟ - เอาต์พุต |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 16V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 3.3V |