MIC39100-3.3WS-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MIC39100-3.3WS-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
MIC39100-3.3WS-CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MIC39100-3.3WS-DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC39100-3.3WS-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1A SOT-223-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1A SOT-223-3
โมเดล EDA/CAD
MIC39100-3.3WS-TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.63V @ 1A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V