MIC49150-1.2YMM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1805-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC49150-1.2YMM
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 1.5A 8-MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.5A 8-MSOP
โมเดล EDA/CAD
MIC49150-1.2YMM รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 1.5A
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V