MIC5207-2.5YM5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1266-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-1266-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-1266-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5207-2.5YM5-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 2.5V 180MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 180mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5207-2.5YM5-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
170 µA
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
3 µA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.4V @ 150mA