MIC5209-3.6YS-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MIC5209-3.6YS-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-MIC5209-3.6YS-TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-MIC5209-3.6YS-TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5209-3.6YS-TR
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.6V 500MA SOT-223-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-223-3
โมเดล EDA/CAD
MIC5209-3.6YS-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
170 µA
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
25 mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
PSRR
75dB (120Hz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-261-4, TO-261AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-223-3
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 500mA