MIC5219-3.3YM5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1281-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-1281-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-1281-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5219-3.3YM5-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5219-3.3YM5-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 µA
Digi-Reel®
PSRR
75dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 500mA