MIC5219-3.3YML-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-2768-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-2768-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-2768-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5219-3.3YML-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA 6-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-DFN (2x2)
โมเดล EDA/CAD
MIC5219-3.3YML-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
8 µA
Digi-Reel®
PSRR
75dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
12V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN แผ่นสัมผัส, 6-MLF®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (2x2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.6V @ 500mA