MIC5237-3.3YU-TR มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 3,071
เอกสารข้อมูล
Similar
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 1,895
เอกสารข้อมูล
Texas Instruments
มีอยู่ในสต็อค: 20
MaxLinear, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 500
MaxLinear, Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 147
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA TO-263-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
MIC5237-3.3YU-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MIC5237-3.3YU-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5237-3.3YU-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA TO263-3
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MIC5237-3.3YU-TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.7V @ 500mA
Mfr
กระแสไฟ - เอาต์พุต
PSRR
75dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน, ขั้วย้อนกลับ
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-263-4, D2PAK (3 ตัวนำ + แท็บ), TO-263AA
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
16V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-263-3
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V