MIC5305-3.3YD5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-1298-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-1298-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-1298-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5305-3.3YD5-TR
คำอธิบาย
IC REG LIN 3.3V 150MA TSOT-23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA TSOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5305-3.3YD5-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
150 µA
PSRR
85dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SOT-23-5 บาง, TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TSOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.85V @ 150mA