MIC5318-3.3YMT-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-2861-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-2861-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-2861-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5318-3.3YMT-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA 6-TMLF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 6-TMLF® (1.6x1.6)
โมเดล EDA/CAD
MIC5318-3.3YMT-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
150 µA
PSRR
75dB ~ 55dB (1kHz ~ 20kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-UFDFN แผ่นสัมผัส, 6-TMLF®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-TMLF® (1.6x1.6)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.2V @ 300mA