MIC5365-1.2YMT-TZ มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
มีอยู่ในสต็อค: 4,988
เอกสารข้อมูล
Similar
Rohm Semiconductor
onsemi
onsemi
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-TMLF® (1x1)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
What is a Voltage Regulator Another Teaching Moment | Digi-Key Electronics
MIC5365-1.2YMT-TZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MIC5365-1.2YMT-TZ-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5365-1.2YMT-TZ
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 150MA 4-TMLF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
9 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MIC5365-1.2YMT-TZ รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
39 µA
PSRR
80dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส, 4-TMLF®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-TMLF® (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.38V @ 150mA