MIC5365-2.85YC5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-3321-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-3321-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-3321-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5365-2.85YC5-TR
คำอธิบาย
IC REG LIN 2.85V 150MA SC-70-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SC-70-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5365-2.85YC5-TR รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
39 µA
PSRR
80dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
2.85V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SC-70-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.31V @ 150mA