MIC5366-3.3YMT-TZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-3950-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-3950-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-3950-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5366-3.3YMT-TZ
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 150MA 4-TMLF
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA 4-TMLF® (1x1)
โมเดล EDA/CAD
MIC5366-3.3YMT-TZ รุ่น
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
39 µA
PSRR
80dB ~ 65dB (1kHz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส, 4-TMLF®
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-TMLF® (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.31V @ 150mA