MIC5502-2.8YMT-TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC REG LINEAR 2.8V 300MA 4-TDFN |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 4 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 4-TDFN (1x1) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | MIC5502-2.8YMT-TR รุ่น |
หมวดหมู่ | กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq) 55 µA |
Mfr | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 65 µA |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | PSRR 60dB (1kHz) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติการควบคุม เปิดใช้งาน |
การตั้งค่าเอาต์พุต | คุณสมบัติการป้องกัน กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน |
ประเภทเอาต์พุต | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C |
จำนวนของเรกกูเลเตอร์ 1 | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด) 5.5V | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-UDFN แผ่นสัมผัส |
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่) 2.8V | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-TDFN (1x1) |
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด) 0.38V @ 300mA | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |