MIC5504-1.2YMT-TZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-4305-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-4305-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-4305-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5504-1.2YMT-TZ
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 300MA 4-TDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA 4-TDFN (1x1)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MIC5504-1.2YMT-TZ รุ่น
PSRR
60dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-TDFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.38V @ 300mA