MIC5504-3.3YM5-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-4764-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-4764-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-4764-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5504-3.3YM5-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 300MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
50 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 300mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
MIC5504-3.3YM5-TR รุ่น
PSRR
60dB (1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.38V @ 300mA