MIC5524-1.2YMT-TZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-4435-2-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5524-1.2YMT-TZ
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.2V 500MA 4-TDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 4-TDFN (1x1)
โมเดล EDA/CAD
MIC5524-1.2YMT-TZ รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
PSRR
80dB ~ 65dB (100Hz ~ 1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-UDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.2V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-TDFN (1x1)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 500mA