MIC5528-3.3YMX-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
576-4452-2-ND - เทปและม้วน (TR)
576-4452-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
576-4452-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MIC5528-3.3YMX-TR
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 500MA 6-XTDFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 500mA 6-XTDFN (1.2x1.2)
โมเดล EDA/CAD
MIC5528-3.3YMX-TR รุ่น
PSRR
70dB ~ 60dB (100Hz ~ 1kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-XFDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-XTDFN (1.2x1.2)
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 500mA