MRF24J40MAT-I/RM
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MRF24J40MAT-I/RMTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MRF24J40MAT-I/RMCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MRF24J40MAT-I/RMDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MRF24J40MAT-I/RM
คำอธิบาย
RF TXRX MOD 802.15.4 TH SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
802.15.4 Zigbee® โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 2.4GHz รวม, เทรซ ติดบนพื้นผิว
โมเดล EDA/CAD
MRF24J40MAT-I/RM รุ่น
หมวดหมู่
เซ็นซิติวิตี้
-94dBm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทเสาอากาศ
รวม, เทรซ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
2.4V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
19mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
23mA
โปรโตคอล
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
2.4GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C