MSC035SMA170S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC035SMA170S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC035SMA170S
คำอธิบาย
MOSFET SIC 1700V 35 MOHM TO-268
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 1700 V 59A (Tc) 278W (Tc) ติดบนพื้นผิว D3PAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MSC035SMA170S รุ่น
หมวดหมู่
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
45mOhm @ 30A, 20V
Mfr
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
3.25V @ 2.5mA (ทั่วไป)
ชุด
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
178 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
3300 pF @ 1000 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
278W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
1700 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
D3PAK
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V