MSC400SMA330B4N
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-MSC400SMA330B4N-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MSC400SMA330B4N
คำอธิบาย
MOSFET SIC 3300V 400 MOHM TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 3300 V 11A (Tc) 131W (Tc) ทรูโฮล TO-247-4
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.97V @ 1mA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
37 nC @ 20 V
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
Vgs (สูงสุด)
+23V, -10V
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
579 pF @ 2400 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
131W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
3300 V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-247-4
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
20V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
520mOhm @ 5A, 20V