MGJ2D122005MPC-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
811-MGJ2D122005MPC-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
811-MGJ2D122005MPC-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
811-MGJ2D122005MPC-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MGJ2D122005MPC-R7
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 20V -5V 2W
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 20V -5V 80mA, 80mA 10.8V - 13.2V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
80mA, 80mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
2 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5.7 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 95°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.76
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
10.8V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
13.2V
ขนาด / มิติ
0.79" L x 0.59" W x 0.17" H (19.9mm x 15.0mm x 4.4mm)