PIC10F200-I/MC มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Microchip Technology
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 4MHz 384B (256 x 12) แฟลช 8-DFN (2x3)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PIC10F200-I/MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F200-I/MC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F200-I/MC
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 384B FLASH 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC10F200-I/MC รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
16 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ขนาดคอร์
8-Bit
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-DFN (2x3)
ความเร็ว
4MHz