PIC10F200T-I/OT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F200T-I/OTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC10F200T-I/OTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC10F200T-I/OTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F200T-I/OT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 384B FLASH SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 4MHz 384B (256 x 12) แฟลช SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
PIC10F200T-I/OT รุ่น
ขนาด RAM
16 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-6
ความเร็ว
4MHz