PIC10F204-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F204-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F204-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 384B FLASH 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 4MHz 384B (256 x 12) แฟลช 8-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC10F204-I/P รุ่น
ขนาด RAM
16 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
ความเร็ว
4MHz
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)