PIC10F320T-I/MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F320T-I/MC-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F320T-I/MC
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 448B FLASH 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 448B (256 x 14) แฟลช 8-DFN (2x3)
โมเดล EDA/CAD
PIC10F320T-I/MC รุ่น
ขนาด RAM
64 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 3x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz