PIC10F322-E/MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F322-E/MC-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F322-E/MC
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 896B FLASH 8DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 896B (512 x 14) แฟลช 8-DFN (2x3)
โมเดล EDA/CAD
PIC10F322-E/MC รุ่น
ขนาด RAM
64 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 3x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
16MHz