PIC10F322T-E/OT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC10F322T-E/OTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC10F322T-E/OTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC10F322T-E/OTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC10F322T-E/OT
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 896B FLASH SOT23-6
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 10F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 896B (512 x 14) แฟลช SOT-23-6
โมเดล EDA/CAD
PIC10F322T-E/OT รุ่น
ขนาด RAM
64 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 3x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
16MHz