PIC12F1571-E/MS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC12F1571-E/MS-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC12F1571-E/MS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 8MSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 12F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 8-MSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC12F1571-E/MS รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
128 x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b; D/A 1x5b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-MSOP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", ความกว้าง 3.00mm)