PIC12F1571-I/SN
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC12F1571-I/SN-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC12F1571-I/SN
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 12F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 8-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC12F1571-I/SN รุ่น
ขนาด RAM
128 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b; D/A 1x5b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)