PIC12F675-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC12F675-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC12F675-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 1.75KB FLASH 8DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 12F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 1.75KB (1K x 14) แฟลช 8-PDIP
โมเดล EDA/CAD
PIC12F675-I/P รุ่น
Mfr
ขนาด EEPROM
128 x 8
ชุด
ขนาด RAM
64 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 4x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
20MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
POR, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-DIP (0.300", 7.62mm)