PIC16F13145-E/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F13145-E/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F13145-E/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 20DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (14K x 8) แฟลช 20-PDIP
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 22x10b SAR; D/A 1x8b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ความเร็ว
32MHz
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-PDIP
อุปกรณ์ต่อพ่วง
ตรวจจับ/รีเซ็ตเมื่อไฟตก, POR, PWM, WDT
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-DIP (0.300", 7.62mm)