PIC16F1455-I/P
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1455-I/P-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1455-I/P
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 14DIP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 48MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 14-PDIP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1455-I/P รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 5x10b; D/A 1x5b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
โปรเซสเซอร์หลัก
PIC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความเร็ว
48MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-PDIP
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART, USB
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP (0.300", 7.62mm)