PIC16F1507-I/ML
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1507-I/ML-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1507-I/ML
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 20QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 20-QFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1507-I/ML รุ่น
ขนาด RAM
128 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MHz