PIC16F1516-I/MV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1516-I/MV-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1516-I/MV
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 28UQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 28-UQFN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1516-I/MV รุ่น
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MHz