PIC16F15223T-I/MG
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F15223T-I/MGTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-PIC16F15223T-I/MGCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-PIC16F15223T-I/MGDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F15223T-I/MG
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 16QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
25 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 16-QFN (3x3)
ขนาด RAM
256 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 9/2x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz