PIC16F15224T-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F15224T-I/SLTR-ND - เทปและม้วน (TR)
150-PIC16F15224T-I/SLCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
150-PIC16F15224T-I/SLDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F15224T-I/SL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F, Functional Safety (FuSa) ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 14-SOIC
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F15224T-I/SL รุ่น
ขนาด RAM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 9/2x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)