PIC16F15245-E/REB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F15245-E/REB-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F15245-E/REB
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 20VQFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
7 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 20-VQFN (3x3)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F15245-E/REB รุ่น
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 12/2x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz