PIC16F15245-E/REBVAO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
150-PIC16F15245-E/REBVAO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F15245-E/REBVAO
คำอธิบาย
14KB FLASH, 1KB RAM, 10B ADC, PW
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (14K x 8) แฟลช 20-VQFN (3x3)
ขนาด RAM
1K x 8
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x10b SAR
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
เกรด
รถยนต์
ความเร็ว
32MHz