PIC16F1527-I/MR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1527-I/MR-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1527-I/MR
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 28KB FLASH 64QFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
5 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 20MHz 28KB (16K x 14) แฟลช 64-QFN (9x9)
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1527-I/MR รุ่น
ขนาด RAM
1.5K x 8
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 30x10b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
20MHz