PIC16F1704-I/SL
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1704-I/SL-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1704-I/SL
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 14SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 14-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1704-I/SL รุ่น
ขนาด RAM
512 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b; D/A 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-SOIC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)