PIC16F1707-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1707-I/SO-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1707-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 20SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 3.5KB (2K x 14) แฟลช 20-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1707-I/SO รุ่น
ขนาด RAM
256 x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 8x10b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
20-SOIC
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI
บรรจุภัณฑ์ / เคส
20-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)