PIC16F1713T-I/SO
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1713T-I/SOTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F1713T-I/SOCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F1713T-I/SODKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1713T-I/SO
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 7KB FLASH 28SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 7KB (4K x 14) แฟลช 28-SOIC
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1713T-I/SO รุ่น
ขนาด RAM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x10b; D/A 1x5b, 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SOIC
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOIC (0.295", ความกว้าง 7.50mm)