PIC16F1716T-I/SS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
PIC16F1716T-I/SSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
PIC16F1716T-I/SSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
PIC16F1716T-I/SSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PIC16F1716T-I/SS
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 14KB FLASH 28SSOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
4 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
PIC PIC® XLP™ 16F ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 32MHz 14KB (8K x 14) แฟลช 28-SSOP
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PIC16F1716T-I/SS รุ่น
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
ขนาด RAM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
2.3V ~ 5.5V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 17x10b; D/A 1x5b, 1x8b
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ตรวจสอบแล้ว
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ขนาดคอร์
8-Bit
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเร็ว
32MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
28-SSOP
การเชื่อมต่อ
I2C, LINbus, SPI, UART/USART
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SSOP (0.209", ความกว้าง 5.30mm)